Người bào chữa theo chỉ định cho bị cáo sẽ giải quyết thế nào khi tại thời điểm xét xử, bị cáo đã đủ 18 tuổi?
Thứ sáu, 14/12/2018 | 07:13 GMT+7
LSVNO - Đối với người bị buộc tội là người dưới 18 tuổi, theo quy định tại điểm b khoản 1 Điều 76 Bộ luật Tố tụng hình sự năm 2015 thì tòa án (trong giai đoạn chuẩn bị xét xử) phải chỉ định người bào...
<< 1 >>